Wellcome

Chắc nhiều bạn đã từng nghe việc dùng dấm để chăm sóc tóc đúng không nào

Chắc nhiều bạn đã từng nghe việc dùng dấm để chăm sóc tóc đúng không nào? Từ thời xưa, khi mà các loại sản phẩm chăm sóc tóc chưa ra đời, thì dấm rất được các mẹ ưa chuộng trong việc chăm sóc tóc. Với
Xem chi tiết

Bộ dầu gội xả biotin này cực cực tốt rồi review của em nó nhiều ko đếm xuể nữa xứng đáng top 1 về sản phẩm chăm sóc tóc hiện nay

?Bộ dầu gội xả biotin này cực cực tốt rồi, review của em nó nhiều ko đếm xuể nữa, xứng đáng top 1 về sản phẩm chăm sóc tóc hiện nay ??? #490k/ cặp ??Dầu gội,xả OGX Thick and Full Biotin and Collagen S
Xem chi tiết

MẶT NẠ DƯỠNG DA Được cái feeback nên khoe hàng 1 xíu luôn

MẶT NẠ DƯỠNG DA . Được cái feeback nên khoe hàng 1 xíu luôn. Các loại mặt nạ thiên nhiên đắp dưỡng da hàng ngày cho từng loại da khác nhau. Skincare da đúng đủ- đắp nạ dưỡng da hàng ngày da ko đẹp
Xem chi tiết

Đây là tình trạng da khách bị nám trước và sau khi dùng sản phẩm

Đây là tình trạng da khách bị nám trước và sau khi dùng sản phẩm ..!!! Cải thiện hiệu quả rõ rệt là sau 4-5 tuần sử dụng da mờ nám hẳn. Chị e đừng lo ngại và suy nghĩ , hãy đầu tư cho việc làm đẹp củ
Xem chi tiết

Chuyên gia tư vấn chăm sóc da Ms Yen Nhi livestream về chuyên đề Chăm Sóc Da Body và tham gia chương trình trúng thưởng 100 Body Lụa MiNi

Chuyên gia tư vấn chăm sóc da Ms Yen Nhi livestream về chuyên đề : Chăm Sóc Da Body và tham gia chương trình trúng thưởng 100 Body Lụa MiNi ???KHÔNG CẦN ĐOÁN SỐ ???CHỈ VÀO XEM VÀ CHIA SẼ ĐÚNG 1k LƯỢT
Xem chi tiết

Da đã đẹp rồi không cần dùng kem chống nắng

"Da đã đẹp rồi không cần dùng kem chống nắng". Sai hoàn toàn nha ❌❌❌❌❌ Da càng đẹp thì càng phải dùng kem chống nắng để: ✅ Tạo một màng bảo vệ hoàn hảo cho da khỏi tia UV ✅ Nuôi dưỡng da trong quá tr
Xem chi tiết

Quà tặng sinh nhật hà nội đẹp và giá rẻ

Quà tặng sinh nhật hà nội đẹp và giá rẻ
Quà tặng nhân ngày sinh nhật được rất nhiều người chú trọng ngày nay. Bạn đang sinh sống tại Nội và muốn tìm địa chỉ bán quà tặng sinh nhật hà nội đẹp, giá tốt thì Ladora luôn là gợi ý hàng đầu. Lado
Xem chi tiết

Kem BEICOS kem dưỡng trắng số 1 đang hót rần rần ở Hàn đây

???Kem BEICOS kem dưỡng trắng số 1 đang hót rần rần ở Hàn đây #hangxachtayHanQuoc ? Chất kem mướt không quá đặc khiến da lên tone sau khi bôi, không cần các bước trang điểm rườm rà chỉ cần đánh em bei
Xem chi tiết

LUVACE KO HỔ DANH THẦN DƯỢC CỦA MỌI LÀN DA

#LUVACE KO HỔ DANH THẦN DƯỢC CỦA MỌI LÀN DA ??. Khak nào đã dùng là #MÊ, dùng là nghiện sẽ dùng mãi ,ko muốn dùng các loại khác luôn .? Ko cần quá cầu kì phức tạp , chỉ cần chăm sóc da đơn giản với 1
Xem chi tiết

Nước rửa chén tốt nhất hiện nay – không đâu ngoài Eco care

Nước rửa chén tốt nhất hiện nay – không đâu ngoài Eco care
Nước rửa chén là một trong những sản phẩm cần thiết nhất trong cuộc sống của mỗi gia đình. thị trường có rất nhiều sản phẩm khác nhau, khi đến siêu thị bạn cũng bâng khuâng rất nhiều để lựa chọn được
Xem chi tiết

Bộ kit nhỏ xinh 3 món giá siêu yêu cho các chị em nghiện nhưng vẫn hơi ngại đây ạ

?Bộ kit nhỏ xinh 3 món giá siêu yêu cho các chị em nghiện nhưng vẫn hơi ngại đây ạ ? ??Innisfree green tea balancing gồm skin ( nước hoa hồng); lotion ( sữa dưỡng) và cream (kem dưỡng) ạ ? đủ 3 bước d
Xem chi tiết

SERUM BERGAMO LUXURY GOLD COLLAGEN CAVIAR SIÊU HOT

?SERUM BERGAMO LUXURY GOLD COLLAGEN & CAVIAR SIÊU HOT?? ⚡️Xuất xứ: Hàn Quốc + Serum bergamo caviar ( chai vàng đậm ) : có tác dụng trị mụn cám , mụn đầu đen , se khít lỗ chân lông , dưỡng mịn da , làm
Xem chi tiết

Giá thành của bàn inox chất lượng cao

Giá thành của bàn inox chất lượng cao
Những dòng sản phẩm inox luôn nhận được rất nhiều sự quan tâm từ đông đảo mọi người. Và đó, chúng ta không thể không nhắc đến những chiếc bàn inox chất lượng cao. Có thể nói, bàn inox là một trong nh
Xem chi tiết

Ghế ăn inox - sản phẩm không thể thiếu trong mọi không gian đời sống

Ghế ăn inox - sản phẩm không thể thiếu trong mọi không gian đời sống
Inox là một trong những chất liệu được đánh giá tốt để làm đồ dùng gia dụng, bàn ghế. ghế inox được xuất hiện rất nhiều tại các nhà hàng, quán ăn, văn phòng, bệnh viện,...Để bạn đọc có thể biết được n
Xem chi tiết

Dịch vụ chuyển nhà giá rẻ tphcm - lựa chọn tốt của mọi nhà

Dịch vụ chuyển nhà giá rẻ tphcm - lựa chọn tốt của mọi nhà
 Hầu hết ai trong chúng ta cũng đã từng một lần trải nghiệm cảm giác chuyển nhà như thế đây có thể là nỗi ám ảnh của nhiều gia đình vì việc vận chuyển đồ đạc rất vất vả. Vì thế,  khi những dịch vụ chu
Xem chi tiết

SỮA TẮM TRẮNG DA PHIÊN BẢN 2018 trắng gấp 4 lần phiên bản cũ

???SỮA TẮM TRẮNG DA PHIÊN BẢN 2018 - trắng gấp 4 lần phiên bản cũ ‼️‼️‼️ Phải nói là chỉ cần tắm em nó hằng ngày thôi, da sáng tone sau vài ngày sử dụng luôn ấy chứ. Sản phẩm đã được Sumi test thử rồ
Xem chi tiết

Nếu bạn KHÔNG TẨY TẾ BÀO CHẾT ít nhất 1 lần 1 tuần thì việc SỬ DỤNG KEM cũng CHẲNG CÒN TÁC DỤNG nữa nhé

?Nếu bạn KHÔNG TẨY TẾ BÀO CHẾT ít nhất 1 lần 1 tuần, thì việc SỬ DỤNG KEM cũng CHẲNG CÒN TÁC DỤNG nữa nhé? ? Vì những tế vào chết và xác kem còn trên da thì làm sao da hấp thu được mà đẹp..??? ?Sau mỗ
Xem chi tiết

Phụ nữ hiện đại Đừng ngại làm đẹp _ _ _ _ Vì thanh xuân ko thắm lại lần 2 đâu ạk

Phụ nữ hiện đại Đừng ngại làm đẹp (*_*)(^_^)(×_×)(•_•) Vì thanh xuân ko thắm lại lần 2 đâu ạk Hãy biết nghĩ đến bản thân mình mà khiến bản thân đẹp hơn,tự tin hơn Dùng sữa rửa mặt PRO GIRL 123 mỗi sá
Xem chi tiết

Da bạn nhạy cảm và dễ bị nổi mụn

Da bạn nhạy cảm và dễ bị nổi mụn. Bạn muốn tìm một loại serum lành tính, dịu nhẹ, có khả năng trị mụn và cân bằng độ pH trên da. Serum trị mụn …là một sự lựa chọn khá hoàn hảo dành cho bạn. Serum trị
Xem chi tiết

Suỵt Suỵt BÍ QUYẾT NÀY GIỮ CHO RIÊNG MÌNH THÔI NHA

Suỵt.... Suỵt.... BÍ QUYẾT NÀY GIỮ CHO RIÊNG MÌNH THÔI NHA ??? Hãy hình dung khi bạn dùng cọ để quét 1 lớp bùn biển từ cửa sông băng Canada này lên da mặt của mình. Cảm giác mát lạnh k ngờ ấy. sau kh
Xem chi tiết