Wellcome

Sữa Tắm trắng hồng sâm hútchì phục hồi da

Sữa Tắm trắng hồng sâm hútchì phục hồi da ?Nắng nóng thế này các chị chứ phơi da đi,da đen cháy nắng thì gặp e ngay, tút tát lại làn da cho các chị từ đầu đến chân ?Trắng mịn,nhả nắng,phục hồi da mề
Xem chi tiết

Còn chiếc nữa phải làm để trả khách ngày mai cơ mà làm xong yêu quá phải úp luôn mặc cho tay chân mặt mũi còn lem nhem bột với chocolate

Còn chiếc nữa phải làm để trả khách ngày mai cơ mà làm xong yêu quá phải úp luôn, mặc cho tay chân, mặt mũi còn lem nhem bột với chocolate ?? Em Buche de noel này yêu mà xinh lắm nhé! Em làm có 50% đ
Xem chi tiết

Sáng sớm đã gặp bạn khách quá dễ thương thế này chắc cả ngày sẽ cười tươi như hoa cho xem hihi

Sáng sớm đã gặp bạn khách quá dễ thương thế này chắc cả ngày sẽ cười tươi như hoa cho xem hihi "Shop có nhận làm nhân rượu nữa không?" "Gạo hết nhân rượu rồi bạn ạ. Bạn lấy chocolate thường nhé!" "Ví
Xem chi tiết

Ngày mai 2 8 là sinh nhật em Ai mua hàng trong tuần này từ 1 8 đến hết ngày 6 8

Ngày mai 2/8 là sinh nhật em? . Ai mua hàng trong tuần này ( từ 1/8 đến hết ngày 6/8) . Em giảm giá 10% cho tât cả các đơn hàng trên 200K. Mọi người bung lụa đê để em ship hàng cho nhé! TÔI ƠI SINH N
Xem chi tiết

Tin vui Rất nhiều người bạn của Thanh luôn nói bán dầu gội đầu sao không bán cả dầu xả tóc

Tin vui ?. Rất nhiều người bạn của Thanh luôn nói bán dầu gội đầu sao không bán cả dầu xả tóc ?? và giờ thì em ý đã ra đời để thoản nỗi chờ mong của bao khách yêu !!!!!!!!!!!!!! ✅Mòn mỏi chờ đợi #2năm
Xem chi tiết

MÙA NOEL ĐANG ĐẾN GẦN TẶNG QUÀ GÌ CHO GẤU

MÙA NOEL ĐANG ĐẾN GẦN TẶNG QUÀ GÌ CHO GẤU. Con trai tặng son con gái thay lời khẳng định ❗️❗️❗️❗️❗️ "Son này Anh mua, môi này Anh hôn ?❗️" ?? ??Với 380k bạn đã được sở hữu làn môi tươi tắn của cô ấy m
Xem chi tiết

Tiết trời hanh khô gió bấc son dưỡng môi gấc dầu dừa ép lạnh tinh dầu tràm cao trị ho cháy hàng làm em lại vất vả rồi đây

Tiết trời hanh khô gió bấc: son dưỡng môi gấc, dầu dừa ép lạnh,tinh dầu tràm,cao trị ho cháy hàng làm em lại vất vả rồi đây.Tiết trời hanh khô gió bấc: son dưỡng môi gấc, dầu dừa ép lạnh,tinh dầu tràm
Xem chi tiết

Ngày mới bán lẻ mà khách chỉ mua tinh dầu tràm và dầu dừa ép lạnh TRẦN MAO đủ biết sức mạnh công phá của tinh dầu tràm và dầu dừa ép lạnh mạ

Ngày mới bán lẻ mà khách chỉ mua tinh dầu tràm, và dầu dừa ép lạnh TRẦN MAO đủ biết sức mạnh công phá của tinh dầu tràm và dầu dừa ép lạnh mạnh tới đâu rồi. Mùa lạnh , kéo theo hanh khô đên rồi, các
Xem chi tiết

Chào ngày mới bằng công thức chữa bệnh cùng mật ong

Chào ngày mới bằng công thức chữa bệnh cùng mật ong ???rừng TRẦN MAO nha cả nhà! Cùng t tìm hiểu và áp dụng nha!!!! ? Chữa loét dạ dày, tá tràng:??? – Mật ong Trần Mao 10g, cam thảo sống 10g, trần bì
Xem chi tiết

Sự thật là chị em KHAO KHÁT cô bé càng dùng càng Trẻ Lại

Sự thật là chị em KHAO KHÁT "cô bé" càng dùng càng "Trẻ Lại". Nhưng CUỘC SỐNG RẤT PHŨ khi "nàng" luôn phải đối mặt với tình trạng: RỘNG ?DO QUAN HỆ NHIỀU. RỘNG ? DO SINH THƯỜNG ??? THÂM ? DO TI TỶ LÝ
Xem chi tiết

LUSH Herbalism x bột rửa mặt lành tính nhât từ trước đến nay x mỗi lần bốc ra 1 ít hoà với nước mát xa và rửa trên mặt da được làm sạch nhẹ

LUSH Herbalism :x bột rửa mặt lành tính nhât từ trước đến nay :x mỗi lần bốc ra 1 ít hoà với nước , mát xa và rửa trên mặt, da được làm sạch nhẹ nhàng (ko thô bạo như các SRM rẻ tiền), lỗ chân lông đư
Xem chi tiết

Sữa tắm Caudalie thích hợp cho các làn da nhạy cảm mụn lưng mụn ngực bởi em ý rất dịu nhẹ ko chứa bọt tung xoè như các hãng khác nhưng thế m

Sữa tắm Caudalie thích hợp cho các làn da nhạy cảm, mụn lưng, mụn ngực... bởi em ý rất dịu nhẹ, ko chứa bọt tung xoè như các hãng khác, nhưng thế mới lành và ko gây sự với mụn ^^ bản hương nho dịu rất
Xem chi tiết

Có 1 kiểu người vẫn luôn loay hoay mãi tìm kiếm 1 loại kcn phù hợp với mình tìm từ mùa này qua mùa khác năm này qua năm khác thử hết bao nhi

Có 1 kiểu người vẫn luôn loay hoay mãi tìm kiếm 1 loại kcn phù hợp với mình, tìm từ mùa này qua mùa khác năm này qua năm khác, thử hết bao nhiêu loại mà vẫn chưa tìm ra loại nào thật sự phù hợp, y như
Xem chi tiết

MỘT HỌC LIỆU SINH ĐỘNG CHO MÔN Bạn nhìn xuống dưới chân mặt đất không một cọng rác

MỘT HỌC LIỆU SINH ĐỘNG CHO MÔN ... "Bạn nhìn xuống dưới chân: mặt đất không một cọng rác. Bạn liếc nhìn tủ kính bày gà vịt của ông đầu bếp: mặt kính trong suốt. Bạn chạm tay lên mặt bàn: không có dầu
Xem chi tiết

CHỐT ĐƠN HÀNG NHA CẢ NHÀ ƠI Mình vui lắm khi mỗi ngày lại nhận được phản hồi của bạn bè về kem đánh răng trắng sáng mình chia sẻ

CHỐT ĐƠN HÀNG NHA CẢ NHÀ ƠI ? Mình vui lắm khi mỗi ngày lại nhận được phản hồi của bạn bè về kem đánh răng trắng sáng mình chia sẻ. Đa phần thấy răng sáng bóng hơn sau một tuần sử dụng. Giảm ê buốt ră
Xem chi tiết

Lỡ hẹn với hội home spa tối qua vì một số việc gia đình

Lỡ hẹn với hội home spa tối qua vì một số việc gia đình. Tối nay đắp bùn một mình vậy ?. Ai như mình thì tham gia cho vui nhé. Thời tiết nắng nóng này khiến mồ hôi có cơ hội tiết ra rất nhiều. Tối về
Xem chi tiết

Mình luôn cảm thấy bình an và thư thái khi ngắm nhìn những cánh hồng xinh xắn và cánh lan vũ nữ nhìn giống y như những vũ nữ xinh đẹp xoè vá

Mình luôn cảm thấy bình an và thư thái khi ngắm nhìn những cánh hồng xinh xắn và cánh lan vũ nữ nhìn giống y như những vũ nữ xinh đẹp xoè váy rung ring trước gió... Đó cũng là niềm vui nhỏ mỗi ngày đ
Xem chi tiết

Mai mùng 1 mn mua son cho đỏ nhé Son ROSE về số lượng lớn đủ màu

Mai mùng 1 mn mua son cho đỏ nhé! ?Son ROSE về số lượng lớn đủ màu! Ngày nào e cũng bán đến chục hộp son a'! Giá đẹp cho các khách yêu! Giá 200k, phiếu bảo hành, tem điện tử xác thực đầy đủ. Son kem
Xem chi tiết

MẶT NẠ THAN TRE HOẠT TÍNH HÚT CHÌ THẢI ĐỘC TỐ TRÊN DA 100 thiên nhiên lọ nhỏ 70k

MẶT NẠ THAN TRE HOẠT TÍNH HÚT CHÌ - THẢI ĐỘC TỐ TRÊN DA 100% thiên nhiên lọ nhỏ 70k .to 110k ✔️ Trắng da,ngừa mụn ✔️ Trẻ hoá làn da ✔️ Mờ Thâm - Nám ✔️ Se khít lỗ chân lông,điều tiết dầu ✔️ Hút chì,
Xem chi tiết

KHI BẠN BỊ HÔI NÁCH chỉ 120k giảm ngay hôi nách

KHI BẠN BỊ HÔI NÁCH ..chỉ 120k giảm ngay hôi nách ? Mùi hôi khó chịu làm "tuột cảm xúc" mỗi khi gần gũi. ? Ngại ngùng, xấu hổ khi bạn gặp gỡ mọi người. ? Tinh thần bức bí, dần dần ngại giao tiếp ? Áo
Xem chi tiết

Bình luận mới