Wellcome

nhìn đi nhìn lại mới đó đã có được hai anh bạn nhỏ rồi đôi khi nhìn lại còn không tin nỗi v v hoàng thành nhiệm vụ khó khắng nhất rồi bây h

nhìn đi nhìn lại mới đó đã có được hai anh bạn nhỏ rồi .... đôi khi nhìn lại còn không tin nỗi :v :v .....hoàng thành nhiệm vụ khó khắng nhất rồi , bây h cố gắng nuôi dạy các con thật tốt, làm đẹp và
Xem chi tiết

Hôm rồi chị dâu em có gọi điện hỏi về chế độ dinh dưỡng cho con chị ấy thường thì các mẹ nhà mình vẫn dùng bảng BMI để theo dõi sự phát triể

Hôm rồi chị dâu em có gọi điện hỏi về chế độ dinh dưỡng cho con chị ấy, thường thì các mẹ nhà mình vẫn dùng bảng BMI để theo dõi sự phát triển của con các mẹ nhỉ nhưng liệu mẹ biết con tăng cân khoẻ m
Xem chi tiết

KẺ TỰ TƯ TỰ LỢI THẬT ĐÁNG THƯƠNG

KẺ TỰ TƯ TỰ LỢI THẬT ĐÁNG THƯƠNG Người thế gian đáng thương nhất là người tự tư tự lợi, họ không sống vì người, cũng không giúp đỡ ai, cho nên rất là khổ. Tại sao chúng ta không đi khắp nơi để giúp đ
Xem chi tiết

BIẾT ÍT VIỆC PHIỀN NÃO ÍT NHỮNG GÌ KHÔNG CẦN THIẾT ĐỂ BIẾT THÌ KHÔNG NÊN ĐẾN NGHE KHÔNG CẦN BIẾT TÂM ĐỊA THANH TỊNH

BIẾT ÍT VIỆC, PHIỀN NÃO ÍT. NHỮNG GÌ KHÔNG CẦN THIẾT ĐỂ BIẾT THÌ KHÔNG NÊN ĐẾN NGHE, KHÔNG CẦN BIẾT, TÂM ĐỊA THANH TỊNH. NGƯỜI BIẾT NHIỀU NƠI THÌ THỊ PHI NHIỀU, BẠN QUEN BIẾT NHIỀU NGƯỜI THÌ CHUYỆN T
Xem chi tiết

Biết hết thảy cảnh giới đều là giả tự nhiên chẳng sanh phiền não

Biết hết thảy cảnh giới đều là giả, tự nhiên chẳng sanh phiền não. Hết thảy đều là giả, có gì đáng để tham luyến? Giả trất, chẳng thật! Hết thảy đều là mộng, huyễn, bọt, bóng, có gì đáng để cáu giận?
Xem chi tiết

Nốt cái ảnh 25 01 2015 Đại gia đình nhà mềnh đón thêm thành viên mới

[ Nốt cái ảnh ] 25/01/2015 Đại gia đình nhà mềnh đón thêm thành viên mới :))) Trộm vía em tuôi bụ bẫm ghê cơ Vinh dự đc đặt tên cho Thị Mẹt này ấy, hí hí Nguyễn Hà Ái Linh/Diễm Thư/Nhã Trúc là 3 tên
Xem chi tiết

nhận dc phản hồi của chị khách

❤️ nhận dc phản hồi của chị khách Hạnh phúc biết bao Chị ấy thả nữa năm chưa dính bầu Dùng khiết âm chữa phụ khoa nay dính bầu luôn nhé‼️ Nhắn tin cám ơn rối rít Chị em nào mắc bệnh phụ khoa chậm co
Xem chi tiết

NHỮNG CÔNG DỤNG TUYỆT VỜI CỦA SIÊU PHẨM BEST SELLER BODY_KBONE

?NHỮNG CÔNG DỤNG TUYỆT VỜI CỦA SIÊU PHẨM BEST SELLER #BODY_KBONE ? Thấm nhanh, không mất thời gian & không bết dính ra quần áo. ? Dưỡng trắng toàn diện & cấp ẩm vượt trội cho da luôn mềm & mượt. ? C
Xem chi tiết

Chúc mừng sinh nhật chị KHÁNH VÂN nhé chúc con luôn mạnh khỏe chăm ngoan nghe lời mẹ nhé

Chúc mừng sinh nhật chị KHÁNH VÂN nhé, chúc con luôn mạnh khỏe, chăm ngoan, nghe lời mẹ nhé Cuối tuần cậu mợ về sinh nhật KHÁNH VÂN muộn nhé KHÁNH CHI với BÀ NỘI dc tỏa sáng cùng chị KHÁNH VÂN nhé Mọi
Xem chi tiết

Của làm ra là của trong nhà Của Ông Bà là của ngoài sân Của phù vân nó có chân nó chạy Của để lại cho Con là Tiền Bảo Hiểm

⚘ - Của làm ra là của trong nhà ?- Của Ông Bà là của ngoài sân ??- Của phù vân nó có chân nó chạy ?- Của để lại cho Con là Tiền Bảo Hiểm . BẢO HIỂM NHÂN THỌ MANULIFE - VIỆT NAM
Xem chi tiết

Khoảng 1 2 phụ nữ trên thế giới gặp rắc rối bởi các vết sậm màu trên da

?Khoảng 1/2 phụ nữ trên thế giới gặp rắc rối bởi các vết sậm màu trên da. Nếu bạn cũng đang gặp những rắc rối tương tự và không hiểu các đốm NÁM, TÀN NHANG xuất hiện trên da mình như thế nào ❓❓ -----
Xem chi tiết

Bộ dưỡng da dành cho da khô mùa hanh này

?Bộ dưỡng da dành cho da khô mùa hanh này. REBORN hiểu da chúng ta lắm nhé. Có từng sản phẩm phù hợp từng loại da cần chăm sóc nhé. Sản phẩm thì lành tính, hiệu quả mang lại cho khách thì khỏi bàn. P
Xem chi tiết

Bông Đánh Kem Nền Aritaum Makeup Fit Black Blending Puff

Bông Đánh Kem Nền Aritaum Makeup Fit Black Blending Puff ??Giá :130k ➰Bông đánh kem nền #Aritaum Makeup Fit Black Blending Puff với tính chất mềm, mịn, đàn hồi cực tốt sẽ đem lại cho bạn l
Xem chi tiết

HẤP LỤA TƠ TẰM FAKESHU SIÊU MỀM MƯỢT TÓC

☘️ HẤP LỤA TƠ TẰM FAKESHU SIÊU MỀM MƯỢT TÓC ?? •Xuất xứ : chính hãng Nhật Bản •Dung tích: 618ml #285k Tóc hư nát bét vào tay em này là mềm mượt ngay nhé. Chuyên phục hồi tóc hư tổn, được các salon dù
Xem chi tiết

Thời tiết hanh khô thật sự đáng sợ nếu ko có xịt khoáng

Thời tiết hanh khô thật sự đáng sợ nếu ko có xịt khoáng! Món Caudalie này mù hè e ko nhập vì nó hơi nhiều dưỡng!nhưng đến tầm này là bán ầm ầm vèo vèo vì dùng quá chuẩn! Xịt khoáng với tinh chất nước
Xem chi tiết

Mọi người có biết 1 trong những bí quyết mà em chuốt mi rất đẹp là gì ko

Mọi người có biết 1 trong những bí quyết mà em chuốt mi rất đẹp là gì ko???? Chính là nhờ base mi Dior thần thánh này đấy ạ!! Ko có nó em chuốt ko nổi! Trước tiên bao giờ em cũng kẹp mi sau đó chải 1
Xem chi tiết

Kết thúc livestream Chị em hãy tiếp tục ib và cmt tại live để bên em chốt đơn cho cần thận nha

Kết thúc livestream Chị em hãy tiếp tục ib và cmt tại live để bên em chốt đơn cho cần thận nha! Và chỉ sale đến hết 24h ngày 5/2Kết thúc livestream Chị em hãy tiếp tục ib và cmt tại live để bên em chố
Xem chi tiết

Mình phải chịu khó bôi kem dưỡng cổ và ngực thôi

Mình phải chịu khó bôi kem dưỡng cổ và ngực thôi! Chỉ chăm chăm bôi mặt xong lâu lâu soi gương thấy da cổ trùng,nhăn và tối màu hơn hẳn mặt!nhìn lệch tone quá cơ! Mà bị ấn tượng rất đáng sợ về hình ản
Xem chi tiết

Còn 2 3 hộp cuối cùng sale mạnh sale lỗ cuối năm luôn đây

Còn 2-3 hộp cuối cùng sale mạnh sale lỗ cuối năm luôn đây. 1 lần duy nhất ai k hốt thì tiếc ráng chịu nhaaaaa 12xx sale 9xx Givenchy prisme libre Phấn bột với hạt phấn mỏng nhất,nhẹ nhất! Phấn bột h
Xem chi tiết

Bình luận mới